ปัจจุบันนี้ คนส่วนใหญ่มักจะค้นหาสิ่งที่ต้องการและคำตอบใน Google เป็นกิจวัตรประจำวัน การหาคำตอบกับบางอย่างหรือการหาข้อมูลสินค้าที่อยากได้ก็มีได้ทุกวัน การสร้างคอนเทนต์ในด้านบวกให้กับผลิตภัณฑ์ของเรานั้นจึงมีความสำคัญ ลองคิดภาพตามดู หากเราต้องการหารีวิวสินค้าที่เรากำลังอยากได้ใน google แล้วไปเจอว่ามีคนแสดงความคิดเห็นดีๆ เกี่ยวกับสินค้าจำนวนมาก การตัดสินใจซื้อของเราก็คงมีผลอย่างมาก นี่คือ... https://johnnyctjyn.popup-blog.com/27876951/การใช-seeding-marketing-เพ-อกระต-นยอดขายและการมองเห-นใน-google